เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ

• 1865เข้าชม
  • 21ตอบกลับ

รวม จำอวดหน้าม่าน 2554

สำคัญ : 0

เงิน : 530
ความดี : 551
เครดิต : 0
จิตพิสัย: 0
ออนไลน์ : 52 ชม
รวม จำอวดหน้าม่าน 2554

Download here
DOWNLOAD

วิธีการโหลด Putlocker
ผมจะบอกเป็นลำดับขั้นตอนนะครับ

1. หากลิงค์ถูกครอบไว้โดย adf.ly ให้รอมันนับเวลาตรงหัวมุมซ้ายจนเหลือศูนย์ แล้วกด skip ad ได้เลยครับ หากไม่ได้ครอบก็ข้ามไปขั้นตอนที่สองเลยครับ

2. พอเข้าลิงค์มันจะอยู่หน้านี้ครับ ให้เรารอมันนับเวลาถอยหลังแปปเดียวครับ

3. พอมันนับถอยหลังเสร็จ คลิกเข้าไปอีกทีครับ

4. เสร็จแล้วเราก็จะไปหน้าดาว์นโหลด เราสามารถดาว์นโหลดไฟล์ที่เราต้องการได้แล้ว โดยเลือกคลิกที่ ดาว์นโหลด

[putlocker] แก้ปัญหา You have exceeded the daily stream limit

หากเพื่อนๆท่านใด ที่กำลังจะดาว์นโหลดไฟล์ แล้วเจอ ตัวอักษรสีแดง แบบในรูปนี้

อันดับแรก เราต้องดาว์นโหลด โปรแกรม HOTSPORT SHIED หรือที่เรียกกันว่า HPS
-ตัวโปรแกรมดาวน์โหลดได้ที่ลิงค์นี้ครับ
DOWNLOAD HERE

>>>เสร็จแล้ว ก็ทำการติดตั้งครับ ก่อนลงปิดแอนตี้ไวรัสสะก่อนนะ

กดลงโปรแกรมตามลำดับ

คลิก Next ครับและเว็บเบราว์เซอร์จะรันขึ้นมาครับเพื่อจะเซ็กค่าแต่มันทำอัตโนมัตครับ

พอมันเช็กและตั้งค่าแล้วมันจะเป็นสีเขียวครับตามรูป
และเราก็ไปโหลดกันเลยครับหมายเหตุห้าม ปิดโปรแกรมนี้เด็ดขาดก่อนที่จะโหลดเสร็จควนโหลดให้เสร็จก่อนนะครับมันสามารถ โหลดได้หลายๆๆไฟล์ในเวลาเดียวกันครับลองแล้วเจ๋งมาก

วิธีการ resume ดาว์นโหลด putlocker

เว็บนี้สามารถโหลดต่อได้ครับไม่ว่าคุณจะเก็บลิ้งไว้กี่วันก็โหลดต่อได้ครับ
ทำรีวิวมาให้ดูกันครับ

ความแรงของเว็บนี้ครับโหลดแบบFREE
ต่อไปคือการโหลดต่อจากไฟล์เดิมครับโดยไม่ต้องเริ่ม1ใหม่

มาถึงคันตอนนี้เราจะไม่สามารถโหลดไฟล์เดิมต่อได้ดูจากรูปครับ

พอเรากดOKเราก็จะเจอรูปบนและมันจะพาเราไปที่เว็บที่เราได้โหลดมาแต่อย่าปิดรูปบนนะ

รอนับเวลาและกดโหลดจะเจอหน้านี้และกดโหลดไฟล์ไปดูรายการต่อไปครับ

พอเรากดโหลดไฟล์ก็จะเจอตามรูปครับกด OK ตามรูปมันก็จะเริ่มโหลดต่อจากเดิมครับ

มันโหลดต่อแล้วครับ โหลดเกมส์ไม่เสร็จเราก็โหลดต่อได้สบาย
ร่วมโหวตเพื่อเป็นกำลังใจสำหรับคนโพสต์

สุดยอด

น่าตลก

แฮปปี้

โกรธ

เบื่อ

ผวา

เงิน : 101
ความดี : 67
ออนไลน์ : 64 ชม

เงิน : 73
ความดี : 36
ออนไลน์ : 34 ชม

เงิน : 110
ความดี : 2
ออนไลน์ : 75 ชม
thank you krab

เงิน : 59
ความดี : 4
ออนไลน์ : 16 ชม

เงิน : 5
ความดี : 14
ออนไลน์ : 0 ชม
thanks Jaaaaaaaaaaaaa

เงิน : 1053
ความดี : 398
เครดิต : 37
ออนไลน์ : 5 ชม
thanks...............

เงิน : 53
ความดี : 51
ออนไลน์ : 5 ชม
ใจจ้า

เงิน : 64
ความดี : 3
ออนไลน์ : 3 ชม

เงิน : 24
ความดี : 6
ออนไลน์ : 15 ชม
Thank
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้